Game da Mu

Kwararren Maƙera

15 shekaruShirya sinadaraikwarewa.

(Bayanin Kamfanin)

Pingxiang Zhongtai Environmental Chemical Packing Co., Ltd. an kafa shi a cikin 2003.
ƙwararren ƙwararren masana'anta ne kuma mai fitarwa wanda ke da ƙwarewar fiye da shekaru 10 a cikin Packing Chemical.

Muna cikin filin shakatawa na masana'antar Xiangdong na Pingxiang City, lardin Jiangxi, tare da isar da sufuri mai dacewa.
Duk samfuranmu suna bin ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa kuma ana yaba su sosai a cikin kasuwanni daban-daban a duk faɗin duniya.

Babban samfuranmu sune sieve kwayoyin, kunna alumina, ƙwallon yumbu, yumbun saƙar zuma, bazuwar sinadarai da aka tsara a cikin yumbu, filastik da kayan ƙarfe, ana iya amfani da su a cikin kowane nau'ikan hanyoyin sinadarai na petrochemical da aikace-aikacen muhalli.

Me yasa Zabe Mu?

Jagoranmuna'ura mai wayo

Kayan aikin mu da kayan aiki masu kyau da ingantaccen kulawa a duk matakan samarwa yana ba mu damar tabbatar da gamsuwar abokin ciniki. Bayan haka, mun sami ISO9001: takardar shaidar 2008, rahoton SGS, da kuma ɗan kasuwa mai aminci na Alibaba. Sakamakon samfuranmu masu inganci da ƙwararrun sabis na abokin ciniki, mun sami hanyar sadarwar tallace-tallace ta duniya wacce ta kai Nahiyoyi bakwai.

Siyar da masana'anta kai tsaye

OEM umarni

Babban inganci iko

Haɓaka bayarwa da farashi mai gasa

微信图片_20231104112921
微信图片_20231104104827

Tun da kafuwar, mu kamfanin ci gaba da rayuwa har zuwa ga imani na "gaskiya sayar da , mafi ingancin , mutane-daidaitacce da kuma fa'ida ga abokan ciniki" Muna yin duk abin da don bayar da mu abokan ciniki tare da mafi kyau ayyuka da kuma mafi kyau kayayyakin. Mun yi alƙawarin cewa za mu ɗauki alhakin har zuwa ƙarshe da zarar an fara ayyukanmu.

Idan kuna sha'awar kowane samfuranmu ko kuna son tattaunawa akan tsari na al'ada, da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu. Muna sa ido don ƙirƙirar dangantakar kasuwanci mai nasara tare da ku, kuma barka da zuwa ziyarci masana'antar mu.