Filastik Flat Ring hasumiya shiryawa

Takaitaccen Bayani:

Filastik zobe yana da ƙaramin rabo na tsayi zuwa diamita, kusan 1:3. Saboda canjin tsarin sa, yadda ya kamata rage filler Layer axial back mixing don inganta ingantaccen canjin ruwa-ruwa tsakanin matakai biyu. Bugu da ƙari, ya dace da irin wannan jigilar ruwa-ruwa taro canja wuri na hakar tsari. Shirya zoben Flat ɗin yayi kama da zobe na Cascade Mini Ring akan tsarin, amma babu manyan juzu'i, garanti mai ɗaukar hoto haɗa kai lokacin tattarawa, ƙara yawan tari, sanya ruwa mai ɗaukar hoto ya rarraba ƙarin ko da ingantawa a ciki daban.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Filastik

Sunan samfur

Filastik zobe

Kayan abu

PP, PE, PVC, CPVC, PVDF, da dai sauransu

Tsawon rayuwa

> shekaru 3

Girman inch/mm

Yankin saman m2/m3

Ƙarfin banza %

Marubucin lamba guda/m3

Dry packing factor-1

1”

25 × 9 × 1.0

160

88

170000

287

1-1/2”

38 × 13 × 1.2

145

92

460000

175

2”

50 × 17 × 1.5

128

93

21500

140

3”

76 × 26 × 2.5

116

93

6500

112

Siffar

Matsakaicin rashin ƙarfi, raguwar matsa lamba, ƙaramin tsayin juzu'i-canja wuri, babban magudanar ambaliya, lamba ɗaya mai-ruwa, ƙaramin ƙayyadaddun nauyi, babban inganci na canja wurin taro.

Amfani

1. Tsarin su na musamman ya sa yana da babban juzu'i, raguwar matsa lamba mai kyau, kyakkyawan tasiri mai tasiri.
2. Ƙarfin juriya ga lalata sinadarai, babban sararin samaniya, ceton makamashi, ƙananan farashin aiki da sauƙi don zama kaya da saukewa.

Aikace-aikace

Wadannan fakitin hasumiya na filastik daban-daban ana amfani dasu sosai a cikin man fetur da sinadarai, alkali chloride, gas da masana'antar kare muhalli tare da max. zafin jiki na 280 °.

Halayen Jiki & Sinadari na Filastik Ring Ring

Filastik shiryawa za a iya yi daga zafi resistant da sinadaran lalata resistant robobi, ciki har da polyethylene (PE), polypropylene (PP), ƙarfafa polypropylene (RPP), polyvinyl chloride (PVC), chlorinated polyvinyl chloride (CPVC), polyvinyiidene fluoride (PVDF) da kuma Polytetrafluoroethylene (PTFE). Zazzabi a cikin kafofin watsa labarai ya bambanta daga 60 Degree C zuwa 280 Degree C.

Ayyuka/Kayan aiki

PE

PP

RPP

PVC

Farashin CPVC

PVDF

Girma (g/cm3)(bayan gyaran allura)

0.98

0.96

1.2

1.7

1.8

1.8

Yanayin aiki.(℃)

90

100

120

60

90

150

Juriya lalata sunadarai

KYAU

KYAU

KYAU

KYAU

KYAU

KYAU

Ƙarfin matsawa (Mpa)

6.0

6.0

6.0

6.0

6.0

6.0


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana