Kayayyaki

  • Na'urorin haɗi na akwatin kifaye suna tace Gidan Bacteria na Far-infrared

    Na'urorin haɗi na akwatin kifaye suna tace Gidan Bacteria na Far-infrared

    Far-infrared Bacteria House wani sabon bio filter ne wanda zai iya kashe kwayoyin cutarwa cikin ruwa yadda ya kamata ta hanyar radiating ƙananan raƙuman raƙuman infrared mai nisa. Babban halayyar ita ce tacewa mai kyau mai kyau wanda zai iya kawar da abubuwa masu cutarwa da sauri kamar ammonia, nitrite, hydrogen sulfured, da ƙarfe mai nauyi daga ruwa. capabilityes tare da PH stabilizing.Sabon samfurin zai zauna a saman bio tacewa.

  • Tace kumfa yumbu don simintin aluminium

    Tace kumfa yumbu don simintin aluminium

    An fi amfani da yumbun kumfa don tace aluminium da aluminium a cikin wuraren da aka kafa da gidajen simintin gyare-gyare. Tare da kyakkyawan juriyar girgizawar thermal da juriyar lalata daga gurɓataccen aluminium, za su iya kawar da inclusions yadda ya kamata, rage iskar gas da kuma samar da kwararar laminar, sannan ƙarfen da aka tace yana da tsabta sosai. Ƙarfe mafi tsafta yana haifar da mafi kyawun simintin gyare-gyare, ƙarancin tarkace, da ƙarancin haɗakarwa, duk waɗannan suna ba da gudummawa ga ribar ƙasa.

  • SIC Ceramic Foam tace Don tace karfe

    SIC Ceramic Foam tace Don tace karfe

    SIC Ceramic Foam filters an haɓaka su azaman sabon nau'in narkakken karfe don rage aibi a cikin 'yan shekarun nan. Tare da halayensa na nauyi-nauyi, ƙarfin injiniya mai ƙarfi, manyan takamaiman wuraren shimfidar wuri, babban porosity, kyakkyawan juriya mai ƙarfi na thermal, juriya mai ƙarfi, babban aiki, SIC Ceramic Foam filter an ƙera shi don tace ƙazanta daga narkakken Iron & Alloy, simintin ƙarfe na nodular simintin ƙarfe, simintin ƙarfe mai launin toka da simintin malleable, simintin tagulla, da sauransu.

  • Alumina yumbu kumfa tace don masana'antar simintin ƙarfe

    Alumina yumbu kumfa tace don masana'antar simintin ƙarfe

    Kumfa yumbu wani nau'i ne na yumbu mai yumbu mai kama da kumfa a siffa, kuma shine ƙarni na uku na samfuran yumbu masu ƙyalƙyali waɗanda aka ƙera bayan yumbu na yumbu na yau da kullun da na saƙar zuma porous tukwane. Wannan yumbu mai fasaha na fasaha yana da nau'i mai nau'i uku da aka haɗa, kuma siffarsa, girman pore, permeability, wuri mai faɗi da sinadarai za a iya daidaita su yadda ya kamata, kuma samfurori sun kasance kamar "kumfa mai tauri" ko "soso mai laushi". A matsayin sabon nau'in kayan tacewa mara kyau na inorganic maras ƙarfe, yumbun kumfa yana da fa'idodin nauyi mai nauyi, ƙarfin ƙarfi, juriya mai ƙarfi, juriya mai lalata, sabuntawa mai sauƙi, rayuwar sabis mai tsayi da ingantaccen tacewa da talla.

  • Zirconia Ceramic Foam Filters don Filtration na Cast

    Zirconia Ceramic Foam Filters don Filtration na Cast

    Zirconia Ceramic Foam Filter ne mai phosphate-free, high metling point, An halin high porosity da mechanochemical kwanciyar hankali da kuma kyau kwarai juriya ga thermal girgiza da lalata daga narkakkar karfe, Yana iya yadda ya kamata cire inclusions, rage tarko gas da kuma samar da laminar kwarara a lokacin da narkakkar zieconia kumfa tace, shi ne machined zuwa m lokacin da samar da jiki, da farko da aka yi amfani da su a lokacin samar da wani m girma da kuma samar da precirence. zabi ga narkakkar karfe, gami karfe, da bakin karfe, da dai sauransu.

  • RTO Musanya Zafin Rukunin Ruwan Zuma

    RTO Musanya Zafin Rukunin Ruwan Zuma

    Ana amfani da Regenerative Thermal / Catalytic Oxidizer (RTO / RCO) don lalata gurɓataccen iska mai haɗari (HAPs), Volatile Organic Compounds (VOCs) da hayaki mai wari da sauransu, waɗanda aka yi amfani da su sosai a fagen fenti na Automotive, masana'antar sinadarai, Electronic & Electric Manufacturing masana'antu, Contact konewa System, da sauransu. An ayyana yumbun saƙar zuma azaman ingantaccen hanyar sadarwa na RTO/RCO.

  • Catalyst mai ɗaukar hoto cordierite yumburan zuma don DOC

    Catalyst mai ɗaukar hoto cordierite yumburan zuma don DOC

    yumburamin saƙar zuma (catalyst monolith) wani sabon nau'in samfurin yumbu ne na masana'antu, azaman mai ɗaukar nauyi wanda ake amfani dashi ko'ina a cikin tsarin tsabtace hayakin mota da tsarin kula da iskar gas na masana'antu.

  • Infrared saƙar zuma farantin yumbu don BBQ

    Infrared saƙar zuma farantin yumbu don BBQ

    Fitaccen Ƙarfi Uniform mai haskaka wuta
    Kyakkyawan juriya girgiza zafin zafi Ajiye har zuwa 30 ~ 50% farashin makamashi Ƙona ba tare da harshen wuta ba.
    Ingantattun albarkatun kasa.
    Ceramic Substrate / zuma a cikin cordierite, alumina, mullite
    Akwai masu girma dabam da yawa.
    Girman mu na yau da kullun shine 132 * 92 * 13mm Amma zamu iya samar da nau'ikan girma daban-daban bisa ga tanda na abokin ciniki, cikakken tanadin makamashi da ingantaccen konewa.

  • Cordierite DPF Sabulu Ceramic

    Cordierite DPF Sabulu Ceramic

    Cordierite Diesel Particulate Filter (DPF)
    Mafi yawan tacewa an yi shi da cordierite. Matatun Cordierite suna ba da ingantaccen ingantaccen tacewa, suna da ɗanɗano
    mara tsada (kwatanta da Sic bango kwarara tace). Babban koma baya shine cordierite yana da ƙarancin narkewa.

  • Adsorbent Desiccant Kunna Kwallan Alumina

    Adsorbent Desiccant Kunna Kwallan Alumina

    Alumina da aka kunna yana da ƙananan hanyoyi masu yawa, don haka takamaiman saman yana da girma. Ana iya amfani dashi azaman adsorbent, desiccant, defluorinating wakili da mai ɗaukar hoto. Hakanan wani nau'in da aka gano ruwa mai lalata da pole-kwayoyin cuta, a cewar kayan kwalliya, Alkalition, Acetic acid, babu fadada, babu cranser, babu cranser, babu cranser, babu cranser, babu cranser, babu cranser, babu cransery

  • Potassium Permanganate Kunna Alumina

    Potassium Permanganate Kunna Alumina

    KMnO4 akan alumina da aka kunna tare da tsarin samarwa na musamman, yana ɗaukar jigilar alumina mai kunnawa na musamman, bayan babban zafin jiki.
    matsawa bayani, raguwa da sauran hanyoyin samarwa, ƙarfin tallan ya fi sau biyu na samfurori iri ɗaya.

  • High Quality Adsorbent Zeolite 3A Kwayoyin Sieve

    High Quality Adsorbent Zeolite 3A Kwayoyin Sieve

    Nau'in Sieve na Molecular 3A shine alkali karfe alumino-silicate; shi ne nau'in potassium na nau'in tsarin crystal A. Nau'in 3A yana da ingantaccen buɗaɗɗen ramuka na kusan 3 angstroms (0.3nm). Wannan yana da girman isa don ba da izini a cikin danshi, amma ya keɓance kwayoyin halitta irin su unsaturated hydrocarbons waɗanda zasu iya haifar da polymers; kuma wannan yana haɓaka tsawon rayuwa lokacin da ake bushe irin waɗannan ƙwayoyin.

123456Na gaba >>> Shafi na 1/9